แบบนี้ใช่คีลอยด์ที่หูรึป่าวคะ

กระทู้คำถาม
หนูไปเจาะหูมาค่ะข้างบน เจาะได้มาสามอาทิตย์ เหมือนมันจะหายเจ็บร้อยเปอร์เซ็นต์หนูเลยไปนอนทับมันค่ะ2วัน ทีนี้คันๆ เลยดูสรุปมันมีตุ่มนูนๆขึ้นค่ะ ตอนแรกมีน้ำใสๆออกมาด้วยนิดนึง พอวันต่อมาก็ไม่มีแล้วค่ะมีแต่ตุ่ม มันจะหายไหมคะใช่คีลอยด์รึป่าว ใครที่เป็นคีลอยด์อาการแรกๆเป็นยังไงหรอคะ รักษายังไง อยากใส่รูปให้ดูมากค่ะแต่มันใส่ไม่ได้มันบอกว่าบัญชีของคุณไม่สามารถใช้ฟังก์ชั่นนี้ได้TT #เจาะหู #คีลอยด์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่