ช่วยหน่อยครับ

ผมได้ลองสตรีมเกมเเล้ว ตอนนี้ผมกำลังคิดว่าจะเปิดกล้องเเละสตรีมเกมด้วย กล้องlogitech c270 เสปคคอม cpu i5 gen4
คือตอนผมสตรีมมันเกิดปัญหาที่ว่าผมเปิดกล้องเเล้ว พูดด้วยเเล้ว เเต่เสียงมันมาก่อนภาพในกล้อง ปกติเวลาคนสตรีมเกมเเละเปิดกล้องด้วย ภาพมันจะต้องตรงกับเสียง เเต่ของผมมันไม่ตรงคับ ผมลองถามยูทูปเปอร์ที่สตรีมเกมดังๆเเล้วเค้าบอกให้ดูไมค์input ผมใช้เป็นไมค์จากหูฟังสตรีมเกมคับ เค้าบอกว่าเสปคคอมผมเก่าเกิน ผมลองหาในกูเกิ้นเเล้วเเต่ยังไม่รู้วิธีเเก้เลยครับ รบกวนช่วยหาหน่อยคับ ขอบคุณทุกคนมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่