จอง iPhone 13 ผ่านทาง Telewizt แต่ไม่ทราบว่าจะได้เมื่อไหร่

กระทู้คำถาม
คือว่า ในตอนแรกไปที่ Telewizt ไปดูว่ามีสินค้าตัวไหบ้าง แต่ทางสาขานี้มีของน้อยครับ ส่วนมากจะมีแต่ตัว pro - promax ครับ เราก็เลยถามว่าสามารถสั่งมาได้มั้ย พี่พนักงานก็บอกว่าจะดูรายการที่สามารถสั่งให้ได้ครับ เราก็เลยได้จอง iPhone 13 ผ่านทาง Telewizt แต่พอมัดจำเงินเราเลยถามพนักงานว่าจะได้ของประมาณวันไหนพนักงานบอกว่าไม่สามารถบอกได้ครับ คืออยากสอบถามว่าปกติแล้วคนที่เคยสั่งจะได้ประมาณกี่อาทิตย์อ่ะครับ ปล.อยู่ต่างจังหวัดครับ รบกวนด้วยนะครับ 😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่