สาวๆ กำจัดขนบิกินี่กันอย่างไรคะ

มาแอบถามสาวๆ ว่ากำจัดขนบิกินี่-บราซิลเลี่ยนกันยังไงคะ เพื่อนและคนรอบตัวเราซื้อคอร์สเลเซอร์ทั้งนั้นเลยค่ะ เราเพิ่งไป YAG มาครั้งแรก เจ็บและแสบร้อนมาก ไม่ชอบเลยค่ะ แถมคอร์สแพงมากด้วย 10ครั้ง 19,900 ไม่รับประกันว่าจะเกลี้ยง คิดหนักเลยค่ะ แต่ก็ไม่ชอบปล่อยให้รกอยู่ดี แนะนำทีค่ะ คนอื่นใช้วิธีไหนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่