รบกวนขอวิธีการ forward port เร้าเตอร์ t628 ทรู

คือไม่รู้จะตั้งชื่อ พอร์ตที่จะใช้ดาวน์โหลด utorrent ไว้ตรงไหนค่ะ พอดีมันไปแก้ไขชื่อไม่ได้ ปกติจากเร้าเตอร์ตัวเก่าจะตั้งชื่อไว้พอร์ตที่จะ forward ว่า utorrent แล้วใส่เลข ไอพี เลขพอร์ตที่ตั้งไว้ในโปรแกรม utorrent ก็จะทำการดาวน์โหลด อัพโหลดได้ปกติ พอดีติดตั้ง meah wifi ไว้ด้วยค่ะ 1 จุด พอจะมีผู้รู้ช่วยแนะนำมั้ยคะ มันไม่มีช่องใส่ชื่อโปรแกรม utorrent ค่ะ

รูปนี้จากเร้าเตอร์ตัวเก่าค่ะ จะตั้งชื่อไว้ได้ว่า utorrent และเลขไอพี เลขพอร์ต
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่