เมื่อพ่อแม่ไม่อยากให้ออกไปเที่ยว แต่เราอยากไป(ช่วงโควิด*โอไมครอน*)

ควรทำไงดีครับ ถ้าเราอยากออกไปเที่ยวแล้วพ่อแม่ไม่อยากให้ไปเท่าไหร่ ทั้งๆที่เกือบทุกวันคือกินข้าวนอกบ้านและบางอาทิตย์หน้าก็ไปห้างแถวรังสิต หรือนนทบุรี แต่เขาบอกว่าไม่อยากให้ผมไปข้างนอก ผมก็มองว่าแล้วมันแตกต่างกันยังไง แล้วควรทำยังไงให้เขายอมให้เราไปเที่ยวอย่างเต็มใจอะครับ ขอบคุณครับ🙇🏻‍♂️🙇🏻‍♂️
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่