ยาเขียวตราใบโพธิ์รักษาไข้ให้ลูกแมวได้จริงมั้ยคะ

สวัสดีค่ะ คือมีลูกแมวมาอยู่ในบ้าน3ตัว แม่แมวจรคาบมาอยู่ค่ะ แล้วเราสังเกตเห็นว่าน้องมีอาการจามบ่อยมาก แล้วมีน้ำมูกข้นตรงจมูก และตาแฉะค่ะ เราจริงคาดเดาว่าน้องน่าจะเป็นหวัด เราอยากช่วยน้องแต่เราไม่มีเงินมากพอจะพาไปหาหมอ จึงหาว่ามียาตัวไหนรักษาไข้หวัดให้แมวได้บ้าง ไปเจอว่ายาเขียวตราใบโพธิ์ลดไข้หวัดในแมวได้ จึงอยากถามผู้รู้หรือผู้ที่เคยใช้ว่ามันใช้กับลูกแมวได้มั้ยคะ แล้วต้องใช้อัตราส่วนยังไงบ้าง หรือใครมีวิธีแนะนำ สามารถแนะนำได้เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่