นายสิบตำรวจจะได้ใช้ชีวิตอยู่กับแฟนมั้ยคะ เช่นหอเดียวกัน หรือต้องอยู่กรมตลอดคะ

นายสิบตำรวจจะได้ใช้ชีวิตอยู่กับแฟนมั้ยคะ เช่นหอเดียวกัน หรือต้องอยู่กรมตลอดคะ อย่าขำนะคะไม่รู้จริงๆ
เราติดแฟนมาก นอนด้วยกันกินด้วยกันห่างกันแค่ตอนทำงานตอนเรียนเสร็จกับหอคอนเย็นก็อยู่ด้วยกันตลอด
จะให้เค้าไปสอบ สิบตำรวจ แต่เราแอบคิดเห็นแก่ตัวคะ
เรากลัวต้องอยู่คนเดียว แต่ถ้าเค้าได้เราก็ยินดีคะ แต่อยากเตรียมรับมือว่าต้องเปลี่ยนการเป็นอยู่อย่างไรบ้าง เช่นเรียนกี่ปี
ที่ไหน ลาได้บ้างมั้ย ทำงานแล้วสามาถมีเวลากับครอบครัวได้แค่ไหน
อย่าขำว่าให้ได้ก่อนละค่อยมาตั้งกระทู้นะคะ ถ้าเป็นอย่างที่เราคิด เรากลัวเราร้องไห้ละแฟนไม่ไปเพราะห่วงเราคะ
เราอยากรู้ ทำใจก่อน ละถึงตอนนั้นจะได้ไม่ได้ถือว่าเตรียมใจแล้วไม่ร้องโฮตรงนั้นแน่นอน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่