จองตั๋วเครื่องบิน VEITJET ไป-กลับ แต่ขาไปไม่บิน ขากลับยังบินได้ไหมคะ

พอดีเราจองตั๋วผ่าน Traveloka ค่ะ จอง VEITJET ไว้ ไป-กลับ (เลขบุคกิ้งเดียวกัน)
แต่พอดีขาไปติดงาน เลยว่าจะซื้อตั๋วใหม่น่าจะถูกกว่าทำเรื่องเปลี่ยนไฟล์ท

เลยอยากสอบถามสมาชิกว่า ถ้าเราทิ้งตั๋วขาไป แล้วเรายังสามารถใช้ตั๋วขากลับได้มั้ยคะ ?
ต้องเช็คอินออนไลน์ไว้ก่อนมั้ย หรือปล่อยเท ได้เลย ?

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่