สอบถามการเดินทางจากคลองสามไปโรงเรียนหนองเสือวิทยาคม

สวัสดีครับ ขอสอบถามในเรื่องของการเดินทางไปโรงเรียนหนองเสือวิทยาคมหน่อยครับ คือผมอยู่ในคลองสาม แล้วเวลาผมจะไปโรงเรียนผมจะต่อรถสายไหนไปครับ คือผมคิดไว้ว่าจะออกไปหน้าคลองสามแล้วจะอยู่ฝั่งที่รถโดยสารประจำทางจะไปหนองเสือผมต้องต่อสายไหนครับถึงจะไปถึงโรงเรียน และเวลากลับจากโรงเรียนผมต้องต่อรถสายไหนให้มาลงที่หน้าคลองสามครับ รบกวนตอบให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่