ระหว่าง เสริมจมูก และ จัดฟัน ควรทำอะไรก่อนดี

สวัสดีค่ะตามหัวข้อด้านบนเลย คือในปีนี้มีแพลนว่าอยากทั้งเสริมจมูกทั้งจัดฟันในปีเดียวกัน อาจจะประมาณกลางปีและปลายปี อยากทราบว่าควรเสริมจมูกหรือจัดฟันก่อนดีคะ แบบไหนมันดีกว่ากันคะ  ส่วนตัวเป็นคนฟันไม่สวย จมูกแบน ปีหน้าขึ้นมหาลัยค่ะ เลยอยากทำทั้ง2อย่างภายในปีนี้  พี่ๆเพื่อนๆ คิดว่าหนูควรทำอะไรก่อนดีคะ  ส่วนตัวไม่เคยศัลยกรรมมาก่อน ไม่เคยฉีด ไม่เคยทำอะไรกับหน้า กับผิวเลยค่ะ  ใจหนึ่งอยากจัดฟันนะคะแต่ก็กลัวหมอจะยังไม่ให้ทำจมูกภายในปีนี้ หนูเลยเป็นกังวลค่ะ ขอความแนะนำพี่ๆเพื่อนๆหน่อยนะคะ🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่