พาสปอร์ตเล่มที่ต้องนำส่ง กรณีต่อวีซ่าอเมริกาทางไปรษณีย์

รบกวนขอคำปรึกษาค่ะ กรณีต่อวีซ่าทางไปรษณีย์ของอเมริกา พาสปอร์ตที่เรานำใส่ซองโดยปกติจะเอาแค่เล่มที่มีสติ๊กเกอร์วีซ่าที่หมดอายุ กับ พาสปอร์ตเล่มล่าสุดใช่มั้ยคะ

กรณีที่เรามีการต่อเล่มพาสปอร์ตมาอีกสองเล่มแต่ไม่เคยย้ายวีซ่าไปเล่มไหนเลย

เราควรต้องใส่พาสปอร์ตทั้งหมดไปให้สถานทูตหรือเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น