แฟนนอกใจไปมีอะไรกับคนอื่น

สวัสดีค่ะ เรามีเรื่องค้างคาใจมากๆ คือเรากับแฟนคบกันมา 7 ปี เราโดนแฟนบอกเลิกเมื่อช่วงธันวา 64 ผ่านไป 2 วันเค้าไปคบกับเด็กฝึกงานที่ทำงาน เราเลิกกันไปประมาณ 3 เดือนแต่ช่วงระยะเวลาสามเดือนเค้ามาง้อตลอดแต่ยังไม่ยอมเลิกกับ ผญ คนนั้น เพื่อนเราไปถามเค้าว่ามีอะไรกับผญ หรือยังเค้าก็ยอมรับนะคะ แต่พอมาขอเราคืนดีเราถามกลับบอกว่าไม่เคยมี สุดท้ายเราเลือกจะให้โอกาสเค้าเรากลับมาคบกันเค้าสัญญาว่าจะไม่ทำอีกแล้ว แล้วเราไปค้นประวัติการค้นหาในกูเกิลของเค้าในช่วงที่เลิกกันไปเราเจอเค้าค้นหาชื่อโรงแรม ค้นหายาคุมกำเนิด เราถามเค้ากลับบอกว่าพี่ที่ทำงานเค้ายืมอีเมลล์ไปใช้  เราควรจัดการความรู้สึกเรายังไงดีค่ะในเมื่อเราเลือกกลับไปเอง หรือเราควรจะเลือกจะถอยออกมาดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่