พี่เวอร์ทำเสาร์ 5 ภาค 2 หน่อยค่ะ พลีสสสส

อาทิตย์หน้าจะจบแล้ว ไม่อยากให้จบเลย ใจหายแวบ 😅

อยากให้พี่เวอร์ทำภาคต่อจังค่ะ รู้สึกผูกพันกับตัวละครทุกตัว เป็นละครที่ดูกันทั้งบ้านช่วงสุดสัปดาห์ค่ะ

นักแสดงขอเซ็ตเดิมนะ จิณ บอส โด โอ๊ต เกรท ทับทิม 2กานต์ เนย เจด้า บิว

ตอนนี้เนยท้องอยู่ รอคลอดก่อน รอเลี้ยงลูกสักพักก่อนก็ได้ค่ะ แต่ไม่ต้องให้เนยบู๊เยอะ เป็นคุณหมอสวยๆ พอ 🤣

เกรทกับทับทิมไม่รู้อิสระมั้ย แต่ถึงจะอยู่ต่อหรือไม่ ยังไงก็มาเล่นได้นะคะ

รอนะคะ รักเรื่องนี้ค่ะ ❤️

ปล. เจด้าเรื่องนี้สวยจัง รักนาง บทดราม่ามาทีไรร้องไห้ตามทุกที 😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่