Iphone เป็นแบบนี้ทำไงคะ ?

กระทู้คำถาม
วันนี้ทั้งวันไม่ขึ้นอะไรนะคะ แต่เพิ่งมาขึ้นเมื่อกี้เองค่ะ ว่าต้องอัพเดตเครื่องถึงจะใช้ได้ ตอนนี้เซลลูล่าร์ไม่มีสัญญาณค่ะ โทรเข้า ออก ไม่ได้ ถอดซิมส์ใส่ใหม่ก็ไม่หายค่ะ ใครรู้วิธีแก้มั้ยคะ ._.

ขึ้นว่า “ต้องอัพเดตเครื่องเพื่อใช้ข้อมูลเซลลูล่าร์บน iphone เครื่องนี้ค่ะ”

แต่เราอัพเป็น 15.4 แล้วนะคะ ไม่รู้ว่าจะต้องไปอัพที่ตรงไหน ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่