งานก่อสร้างที่ใกล้ๆวังจิตรลดา บน ถ.ศรีอยุธยา เค้ากำลังก่อสร้างโครงการอะไรอยู่หรอครับ?

พอดีไม่เห็นว่ามีติดป้ายงานก่อสรา้ง เลยไม่ทราบว่าเป็นโครงการอะไรน่ะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
สร้างสวนสาธารณะสำหรับประชาชนครับ เดิมเป็นสนามม้า ก็เปลี่ยนมาเป็นสวนสาธารณะ ระหว่างนี้ก็ใช้เป็นที่จอดรถของ ร.พ.รามาธิบดี
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
สร้างสวนสุขภาพและอนุสาวรีย์รัชกาลที่9ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่