Ipad หรือ Iphone (เล่นเกม)

ช่วยเลือกหน่อยครับ คือ ผมจะซื้ออุปกรณ์ใหม่มาครับ  เลือกไม่ถูกระหว่าง iphone หรือ ipad ดี หรือก็คือ iphone 11 หรือ ipad air 5 ดี เพราะผมเน้น เล่นเกมอยากให้ใช้ได้นานหน่อย เครื่องของผมตอนนี้เป็น huawei nova 5t กับ ipad gen 7 ครับ huawei ของผมอยู่ๆมันก็กดเองครับ เป็นบ่อยมา ผมคิดว่าจะซื้อเครื่องใหม่เลยดีกว่าหรือจะส่งซ่อมแล้วซื้อไอแพดมาแทน เพราะผมคิดว่าไอแพดผมก็อาจจะอยู่ได้ไม่นานแล้ว เกมที่ผมเล่นคือ (((((( genshin impact))))))
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่