เจาะหู แล้วมีคล้ายๆหนอง ทำยังไงดี?

คือเราไปเจาะหูตามร้านตลาดทั่วไปเลยค่ะ แล้วเราเจาะมา2อาทิตย์ก็ไม่มีอาการอะไรพออาทิตย์ที่3 หูข้างขวามีอาการแดงและบวมเล็กน้อยแล้วก็เหมือนจะมีหนองด้วยค่ะ[มั้งเพราะเราใส่แบบรูปดาวแล้วมันอันใหญ่เลยมองไม่เห็นว่ามีหนองมั้ย]แล้วก็มีอาการคันด้วยค่ะแต่ข้างซ้ายปกติหมดเลยไม่เจ็บไม่คันเลยค่ะ ป.ลเราดูแลทุกวันเลยค่ะด้วยการเอาน้ำเกลือล้างและเอาทิชชู้เช็ดๆใต้รูปดาวแต่พอมาอาทิตย์ที่3ก็ลองลดเวลาทำความสะอาดลงค่ะTT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่