รถถังดีเจผลไปตามที่คาด

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นออกตัวเลยครับว่าเชียร์รถถังสุดใจเหมือนกัน แต่พอไม่น๊อคยกแรกก็ทำนายอนาคตไว้แล้วว่าจะโดนจับ submission  ผมว่ายกแรกรถถังเขาไล่บี้ดีมากเลยนะครับ เล่นเอาดีเจติดกรงตลอด  แต่พอมายก2 ด้วยความที่ดีเจเขาประสบการณ์มากกว่าและแข็งแกร่ง BJJ กว่ารถถังคนละขุม เลยแพ้ไปง่ายๆ
ทุกท่านมีความคิดเห็นกันอย่างไรบ้างครับ
.
.
.
.
ส่วนตัวผมนั้นหวังให้เซียนมวยไทยหรือมวยโบราณมาช่วยแก้ต่างทีครับว่ามันเกิดอะไรขึ้น ทำไมมวยไทยสุดแข็งแกร่งจึงได้แพ้เช่นนี้🤣🤣🤣
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่