เป็นรอยสิวที่หลังเยอะมากๆ แบบเห็นชัดๆ เลย เราอยากเลเซอร์ออก แนะนำคลีนิกราคาไม่แรงให้ทีค่ะ

สวัสดีค่ะ เรามีปัญหากับสิวที่หลังมานานมากๆ อยู่กับมันมาตั้งแต่ ป.5 (ช่วงนั้นอายเพื่อนมากเวลาใส่ชุดว่ายน้ำแล้วมันเว้าหลัง) บอกก่อนว่าเราเป็นคนรักษาความสะอาดนะคะ อาบน้ำทุกวันไม่หมักหมม พอโตมาเราไม่เคยได้ใส่ชุดสวยๆ ที่โชว์หลังได้เลย ตอนนี้เราเลยอยากหาคลีนิกดีๆ ในการกำจัดมันออกไปปปป มีใครที่เคยไปเลเซอร์รักษามาแล้วหายบ้างคะ ต้องกี่ครั้งถึงจะหาย บอกมาคร่าวๆ ก็ได้ค่ะ รบกวนแนะนำคลีนิกระแวกสมุทรปราการ บีทีเอสเส้นสุขุมวิท เพื่อเดินทางได้ง่ายๆ หน่อยนะคะ 

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่