เพจขายเฟอร์ฯใน fb เค้าส่งจริงมั้ย???

กระทู้คำถาม
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
อยากสอบถามเเละเช็คเครดิตค่ะ ว่ามีใครเคยไม่ได้ของบ้างมั้ย เพราะ
1. ออเดอร์เเต่ละเเบบคือประมาณ 300 ออเดอร์ ++
2.ยังเปิดรับออเดอร์เเบบใหม่ทุกอาทิตย์
3.ราคาถูกมาก เเถมส่งฟรีด้วย (ตู้เสื้อผ้า3ตู้+ส่งฟรี=3,000 บาท
4. ให้รอนานมาก  เเอบกลัวว่าจะถ่วงเวลาเเละหนีไปเหมือนร้านอาหารบุฟเฟ่เจ้านึง (ที่ขายบัตรกินบุฟเฟ่ล่วงหน้า เเล้วปิดร้านโกยหนีไป)

ปล.1 เราไม่ได้บอกชื่อเพจ
ปล.2 ไม่ได้หมิ่นประมาทเเค่ถามเครดิตเฉยๆ
ปล.3  เราเองก็จองไป 2ชุดเเล้ว เเล้วอยากสั่งอีก เเต่เเอบกลัวเลยมาถามเครดิต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่