ใส่ apple id แต่ขึ้นว่ารหัสไม่ถูก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีงงมาก ใส่ apple id ในไอโฟน ดันไม่มีปัญหา พอมาไอแพด ขึ้นรหัสผ่านไม่ถูก จะโหลดแอพแล้วมันให้ใส่ เราเลยไปลงชื่อออกในการตั้งค่า มันก็ให้ใส่รหัส ก็ใส่ได้ ลงชื่อเข้าออกได้ไม่มีปัญหา แต่ทำไมพอมาใส่ใน app store ดันบอกรหัสไม่ถูกต้อง เกิดจากอะไรคะมีใครพอทราบบ้าง หงุดหงิดมากจะโหลดอะไรก็ไม่ได้เลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่