ถามเกี่ยวกับประสบการณ์แลกรูปสยิวหน่อยครับ (18+)

สวัสดีครับ ท้าวความก่อน เมื่อประมาณอาทิตย์ที่แล้วหลังจากทำงานเหนื่อยทั้งวัน เห็นเพื่อนเล่าเกี่ยวกับแอพหาคู่แอพนึง เลยลองโหลดมาเล่น เจอผู้หญิงคนนึง Matching กับเรา เข้ามาทักทายแนะนำตัว ชื่อนี้บลาๆ แรกๆก็คุยสนุก หลังๆเริ่มชวนคุย 18+ และชวนแลกรูป ไอ้เรานึกในใจ 555 มิจฉาชีพหลอกเอารูปชัว! ตรูรู้ทัน! ดูข่าวบ่อย ก็เลยบอกให้น้องทำท่าตามที่ผมบอกและถ่ายรูปมาถึงจะยอมแลก ตอนนั้นน้องก็บอก

น้อง: ทำไมต้องทำ? หนูทำท่านี้ไม่ได้หรอ??
เรา: (ฮั่นแน่ เซฟรูปเป็น Set เตรียมมาปั่นหลอกดูของลับเราอะสิ) เลยพูดว่าน้องทำตามที่พี่บอกสิ พี่จะโชวให้ถึงๆเลย
น้อง: จะทำท่านี้!
เรา: งั้นพี่ไม่แลก ไว้เรามาเจอตัวเป็นๆดีกว่า
น้อง: อ่ะๆ ก็ได้ ขอไลน์หน่อย 
เรา: เราก็ให้ นึกในใจ จะมาปั่นอะไรตรูอีก
น้อง: แอดมาพร้อมทำท่าที่เราขอในสภาพ....เปลือยผ้า!! ยั่วๆเลยครับ เห็นหน้า เห็นทั้งตัวชัดเจน!!! ตกปกไม่จิงโจ้
เรา: หืม....
น้อง: ตาพี่ล่ะ 
เรา: แปปนะน้อง (กำลังตกใจ ไม่นึกว่าของจริง)
น้อง: จะโกงหนูหรอ 
เรา: ป่าวๆ ขอเวลาแปร๊บ (เราก็ส่งไปบ้าง แบบปิดหน้า)
น้อง: ปิดหน้าอ่ะ555 อ่ะๆ ไม่เป็นไรๆ 
เรา: (แหย่ๆให้ทำอีกท่า)
คราวนี้น้องก็ส่งมาอีกแบบท่าที่เราขอให้ทำ ส่งมาเรื่อยๆเลย ไม่ผิดแน่ คนในรูปชัวร์ ตำแหน่งไฝใต้ตา ไฝเนินอก ภาพชัดราวกับ Iphone ถ่ายมา เราก็ส่งกลับไป แต่ยังไม่ให้เห็นหน้า เอาจริงๆเราก็แอบกลัว แต่ก็สบายใจขึ้นมาหน่อยๆ คือท่าจะของจริง ก็คุยเรื่อง 18+ เรื่อยๆ ถามถึงแฟนเก่าเค้า แฟนเก่าเรา นู้นนี่นั้น เค้าบอก ถ้าไม่ติดอะไรนัดเจอได้ ก่อนแยกย้ายไปนอน น้องจบประโยคที่ว่า พน หนูขอแบบเห็นทั้งหน้า ทั้งไอนั้นด้วยนะ แก้มือๆ 

รุ่งขึ้นอีกวัน เราตัดสินใจส่งไปแบบเห็นตัวเราเต็มๆ เปลือยเหมือนกัน เห็นหน้าเลย อารมณ์แบบใจแลกใจกันไปเลย 

คือน้องแกหน้าตาดีเลยนะ สวย น่ารัก จนไม่น่าเชื่อว่าจะกล้ามาแลกรูปอย่างว่ากับคนแปลกหน้าในแอพ 

คำถามคือ

1 คนที่มีรสนิยมแลกรูปเสียว แบบแลกจริงๆไม่หลอกแบล็ค เมล์ มีอยู่จริงใช่ไหมครับ แล้วเค้าต้องการรูปเราเพื่ออะไร?
2 อะไรทำให้เค้าไว้ใจเราขนาดนั้น ส่งมาก่อนเลย ไม่กลัวเราเอาลงเว็ป ลงทวิตบ้างหรอ? 
3 เคสแบบนี้ เค้าได้รูปเราไปไม่ปล่อยต่อแน่ๆใช่ไหมครับ 
4 มีใครเคยมีประสบการณ์แบบผมบ้างไหม ใหม่กับเรื่องแบบนี้จริงๆ 
5 เรื่องแบบนี้ปกติในยุคนี้แล้วหรอครับ ดูเหมือนโลกสวย แต่นี่เปิดโลกผมมากจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่