ยาคุมฉุกเฉินทำงานไหมคะถ้าเรื่องราวเป็นแบบนี้

คืนก่อนมีเซกส์กับแฟนค่ะ แต่ไม่ได้ป้องกัน พอมีอะไรกันเสร็จหนูก็กลัวค่ะก็เลยกินยาคุมฉุกเฉินไปตอนประมาณบ่าย3 ของเมื่อวานค่ะ พอตกกลางคืนก็มีเซกส์กันอีกค่ะแต่รอบนี้ป้องกันโดยการใส่ถุงยาง แต่พอแฟนเสร็จ แฟนตกใจมากค่ะบอกหนูว่าถุงยางหลุด ก็คือถุงยางหลุดเข้าไปในอวัยวะเพศค่ะ แล้วน้ำอสุจิก็น่าจะเข้าไปด้วยพอสมควรเลย อยากรู้ว่าเสี่ยงท้องไหมคะ ไม่กล้ากินยาคุมต่อกันกระชั้นชิดแบบนี้ ขอผู้รู้ช่วยทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่