มีเพศสัมพันธ์ใส่ถุงยาง เสร็จแล้วทำต่อจะเป็นไรมั่ยครับ???

กระทู้คำถาม
ผมมีอะไรกับแฟนตอนแฟนเป็นเมนส์ แล้วผมก็ใส่ถุงยางด้วย ผมทำได้แค่ประมาณ20วิผมก็เสร็จ(แต่มันยังทำต่อได้) แต่แฟนผมบอกว่าเจ็บพอดีผมเลยเอาออกมาก่อน ผ่านไปอีก20วิ ผมก็ใส่เข้าไปใหม่(ใช้ถุงเดิม) ทำได้อีก20วิแฟนผมก็ไม่ไหวแล้ว ก็เลยหยุดทำแค่นั้น แต่เรื่องที่ผมเครียดแล้วอยากจะถามทุกคนคือ ผมถอดถุงยางออกมาแล้วน้ำในถุงไม่มีแล้ว อย่างนี้มีโอกาสท้องมั้ยครับ???  ปล.ทำตอนแฟนเป็นเมนส์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่