กรามไม่เท่ากัน มีเสียงกึกๆ แก้จังไงดีคะ😢😢😢

สวัสดีค่ะ คือเราจะมาหาวิธีแก้ค่ะว่ามีวิธีแก้ไหม เรารู้สึกว่ากรามเราไม่เท่ากัน ฟันล่างกับบนมันไม่ค่อยตรงกันอะค่ะ ฟันล่างมันเอียงไปทางซ้าย ลองจับข้างหูดูเสียงข้างซ้านมันดังกึกๆ แต่ด้านขวาปกติค่ะ ลองยืนหน้ากระจกหน้าก็ไม่เบี้ยวนะคะแต่ว่าตรงคางมันดูเบี้ยวไม่นี๊ดดดนึง ดูไม่ค่อยออก เป็นมาน่าจะปีนึงแก้ยังไงดีคะ เครียดทุกวันเลย แบบไม่ต้องจัดฟันไม่ต้องหาหมอ🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️💗
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่