แฟนขอใช้อวัยวะเพศปลอม แต่เราไม่ชอบ ทำไงดี

ขอเกริ่นก่อนนะคะ แฟนเราเป็นทอม คบมาได้ประมาณ 1 ปี เราก็มีอะไรกันปกติตามประสาทอม-ดี้ ช่วงหลังๆแฟนเริ่มขอใช้อวัยวะเพศปลอมได้ไหม เค้าบอกว่าเพิ่มความตื่นเต้นบ้าง แต่เราไม่ชอบอ่ะ แบบไม่อยากลองด้วย เพื่อนๆคนอื่นมีใครใช้บ้าง หรือมันน่ากลัวอย่างที่คิดไหม เรากลัวเจ็บมาก หรือเราควรทำไงดี บอกเค้าตรงๆว่าไม่เอา เค้าก้โอเคๆ พอผ่านไปสักพักถามใหม่อีก เรากลัวเค้าไปมีอะไรกับคนอื่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่