ขอสินเชื่อรถคู่กับภรรยา จะผ่านไหมครับ

กระทู้คำถาม
ภรรยาผมทำงานโรงพยาบาลเอกชน เงินเดือนต่ำสุด 13000 ช่วงปลายปีก่อน ตั้งแต่ต้นปีนี้เงินเดือนกลับมาปกติแล้วสูงสุดที่ 20000+ ตัวผมทำงานเป็นลูกจ้างก่อสร้าง ไม่มีสลีปเงินเดือนแต่เอาเงินเข้าบัญชีทุกเดือน20000+ ยื่นซื้อรถ ปาเจโร่มือสองดาวน์ 50000 บาท รถราคาประมาณ 790000 มีโอกาสจะผ่านไฟแนนซ์ไหมครับ เต็นท์บอกวันจันทร์รู้ผล ตอนนี้กังวลกลัวไม่ผ่านมากครับ เพราะไม่มีรถไว้ใช้ หาคนมาปิดยอดคันเดิมไปเพื่อจะมาเอาคันนี้ แต่เต็นท์บอกมีโอกาสผ่าน 50/50 😓
แสดงความคิดเห็น