มีsexช่วงหยุดยาคุม7วัน จะท้องไหม

คือเราเรื่มยาคุมแผงใหม่ช้ากว่าประจำเดือนมา8วันค่ะ แล้วเราก็กินยาคุมมาตลอดไม่ลืม กินตรงเวลา แต่เมื่อคืนยาคุมเราหมดแผงคือครบ 21เม็ดเราค่ะ เรากินยาคุม 23:30 น. ค่ะ แล้ววันนี้ช่วง12:00 ,15:00  2เวลานี้เรามีsex สดแตกนอกค่ะ อยากรู้ว่าเสี่ยงท้องมากไหมคะ เพราะเราเริ่มยาคุมช้าทำให้ไม่ชัวร์ในวันตกไข่ ประจำเดือนเรามาไม่สม่ำเสมอค่ะ มีประจำเดือนครั้งล่าสุด วันที่19กุมภาพันธ์ แต่วันนี้ตอน7โมงเช้าเราลองตรวจครรภ์เล่นๆดู ขึ้น1ขีดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่