ถุงยางรั่วแต่ยังไม่หลั่ง กินยาคุมฉุกเฉินแล้วแต่ปจด.ยังไม่มา

เรามีพสพ.กับแฟนเมื่อวันที่8มีนา แล้วถุงยางรั่ว แฟนเลยหยุดเลยค่ะแต่แฟนยังไม่เสร็จนะคะ หลังจากนั้นไม่เกิน1ชม.นั้นเรากินยาคุมฉุกเฉินแบบเม็ดเดียวเลยค่ะ ปกติรอบเดือนเรามาช่วง9-12 ตลอด  แต่2เดือนล่าสุดคือม.ค ,ก.พ. มาวันที่10 (ปกติวันไข่ตกเราจะเป็นช่วงวันที่23,24เลย)  หลังจากกินยาคุมฉุกเฉินไปเราไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ พอวันที่4หลังจากกินไปก็มีตกขาวออกมา แต่พอ7วันเลือดก็ไม่ได้ออกอะไร จนถึงวันนี้ผ่านมา12วันแล้วค่ะจากที่กินวันนั้นปจด.ก็ยังไม่มาเลย ช่วง2วันนี้รู้สึกเหมือนจะมีเสียดท้องน้อยนิดหน่อย แต่ไม่ได้เป็นตลอดนะคะแค่บางช่วง ละก็มีตกขาว คล้ายๆช่วงก่อนเป็นปจด.เลยค่ะ
  แบบนี้ปจด.จะเคลื่อนมากสุดกี่วันคะ มีใครเลื่อนนานเป็นเดือนเพราะผลจากยาคุมฉุกเฉินมั้ยคะ แล้วเราจะท้องมั้ย เพราะมันเป็นช่วงก่อนปจด.ปกติจะมา ไข่ก็ไม่ได้ตกช่วงนี้  เรากังวลมากๆเลยค่ะพอปจด.ไม่มาแบบนี้ เราพยายามไม่เครียดเพราะจะได้มาสักที แต่ทุกวันก็อดคิดไม่ได้เลยค่ะ ใครพอแนะนำได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่