เราผิดมั้ย? ที่เรามีคนอื่นตอนเลิกกันไปแล้ว

คือเรามีแฟนค่ะ แล้วแฟนเข้ากับครอบครัวเราไม่ได้ เราเลยทะเลาะกันบ่อยเพราะเรื่องครอบครัว แต่มีครั้งนึงเค้าบอกเลิกเราเลยค่ะ เราก็โอเค สุดท้ายก็กลับไปคบกัน แล้วมันก็มีครั้งที่สองค่ะ เราก็เลิกกันอีก แต่เราไปคุยกับเพื่อนเก่าเราที่เป็นผู้ชายค่ะ เชิงแบบไม่ได้เจอกันนานนะ แล้วเราก็กลับไปคบกับแฟน แต่พอเค้ารู้ว่าเราคุยกับเพื่อนเก่า เค้าโกรธมาก ด่าว่าเรามันร่าน เรามันเจ้าชู้ ร่านแต่เงียบ แต่คือเราไม่เข้าใจว่าเราผิดอะไร ในเมื่อเราคุยตอนที่เลิกกันแล้ว แต่พอกลับมาคบเราก็ไม่ได้คุยต่อ แล้วเค้าก็หาว่าเราผิดเพราะไม่บอกเค้า คือเราอยากถามว่าเราผิดมั้ยคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่