มัดจำจอง ipad ที่ studio7 รอของนานเเค่ใหนครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมพึ่งมัดจำจอง ipad pro11" เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา อยากทราบว่าจะต้องรอของนานเเค่ใหนครับ พนักงานบอกคร่าวๆว่า1เดือน จะเป็นไปตามที่พนักงานบอกใหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน คุณสมาชิกหมายเลข 6566596  

แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ ระยะเวลาการได้รับสินค้าจะขึ้นอยู่กับการเข้ามาของสินค้าและคิวการจองสินค้านะคะ เมื่อสินค้ามาถึงทางหน้าร้านจะมีทางเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับคุณสมาชิกหมายเลข 6566596  อีกครั้งเพื่อให้เข้ารับสินค้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่