@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๗๘/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๓ ประจำวันเสาร์ ที่ ๑๙ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ @@@

สวัสดี พี่น้องสมาชิกทุกท่านครับ

วันนี้ผมได้รับไม้มาตั้งกระทู้ต่อจากคุณอ่านหน่อย

หัวข้อที่เชิญทุกท่านมาร่วมโพสต์ภาพกันในวันนี้คือ...

"...พักตรงนี้..."  

ไม่ว่าจะเป็นภาพบุคคล สถานที่ หรือ กิจกรรมใดๆ ที่พักตรงนี้ได้เลยครับ

กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็โพสต์ได้ทั้งนั้น กระทู้นี้ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านครับ

กฏรับไม้ ความคิดเห็นที่มี "ผลคูณของเลขวินาที หลักสิบกับหลักหน่วย ที่น้อยที่สุด คนแรกก่อน 8.00 น."

เช่น เวลาโพสต์ xx.xx.07 น. นำเลข 0 กับ เลข 7 มาคูณกัน ได้ 0 (ใครได้ 0 คนแรกได้ไม้ไปเลยครับ)

หากก่อน 8.00 น. ไม่มีใครได้ผลคูณเป็น 0 ท่านที่ได้ผลคูณเป็นตัวเลขน้อยที่สุดรับไม้ครับ

หากเลย 12.00น. ยังไม่มีผู้รับไม้ ท่านที่ได้ผลคูณน้อยที่สุดลำดับถัดๆไปรับไม้ต่อครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่