เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามการเคลมประกันภัยโควิด คอมพลีท กรุงประกันภัยครับ

ขอสอบถามนะครับ พอดีผมซื้อกรมธรรม์ประกันภัยโควิด คอมพลีท (เจอ จ่าย จบ)ให้กับแม่ครับ แล้ววันนี้แม่ตรวจพบเชื้อโควิด ด้วยวิธี rt pcr ครับ อยากทราบว่าต้องแจ้งเอกสารเพื่อเคลมประกันตอนที่ยังรักษาตัวอยู่ หรือรอให้แม่รักษาเสร็จก่อนครับ เนื่องจากตอนนี้ไม่สะดวกเรื่องการเซ็นรับรองเอกสารสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน, สำเนาบัญชีธนาคารหน้าแรกครับ 🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่