Dragon Ball Super ต่างจากเนื้อเรื่องเดิมยังไงบ้างครับ

คือผมยังไม่ได้อ่านเลยนะครับ Torent ก็ไม่มีให้โหลด พากย์ไทยก็ยังไม่มานะครับ แต่อยากให้ช่วยสรุปเนื้อเรื่องของภาคนี้ให้ฟังหน่อยนะครับ ว่าใครเป็นพระเอก ตัวร้าย แล้ว  Frieza จะนำกองกำลังกลับมาสู้อีกรอบไหม  เห็นบุกไปใน OPTC แล้วน่าสนุกมากๆครับ  แล้ว Broly มีพลังมากว่าโงกุนมั้ยครับ เห็นว่ามีมากที่สุดในจักรวาลนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่