เกิดอะไรขึ้นครับ!!!พลิกล็อกจนได้ เจ้าบ้านยูเว่แพ้ให้กับบียาร์รีล 0 ประตูต่อ 3

ตอนนี้ก็ได้ทีมเข้ารอบมาครบ 8 ทีมแล้ว อังกฤษ 3 ทีม, สเปน 3 ทีม และโปรตุเกสกับเยอรมันชาติละ 1 ทีม
Atlético (ESP)
Bayern (GER)
Benfica (POR)
Liverpool (ENG)
Manchester City (ENG)
Real Madrid (ESP)
Chelsea (ENG)  
Villarreal (ESP)

ปล.1 อันนี้เรียงตามลำดับตัวอักษรนะครับ ตอนจับจริงๆ ไม่รู้เขาจะใส่หมายเลขหรือจะใช้ชื่อทีมเลย

ปล.2 จับฉลากรอบ 8 ทีมสุดท้ายวันศุกร์นี้ ถ้าบียาร์รีลจับเจอเบนฟีก้านี่มีเฮเลยนะครับ
เพี้ยนขำหนักมาก

ปล.3 ลิเวอร์พูลเจอใครดีครับ (ที่ยังไม่อยากเจอรอบนี้คือ บาเยิร์น เรอัลมาดริด แมนซิ เชลซี ...แอตแมดริดนี่ตัวแสบเลย ก็ยังไม่อยากเจอเหมือนกัน...5555)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่