ขอคำแนะนำติด Fibre Internet ย่านลาดพร้าว 116 ค่ายไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ขอคำแนะนำติด Fibre Internet ย่านลาดพร้าว 116 ค่ายไหนดีครับ

ต้องการติดในโครงการ Omni Business Mall ติดถนนลาดพร้าว
พื้นที่ใช้งานในออฟฟิศ 2 ยูนิต ติดกัน พื้นที่ห้อง 11x4 ม อยู่ชั้น 2
ใช้งานในการเรียนการสอนการเทรดหุ้น ใช้งานสูงสุด 30 เครื่อง เฉลี่ย 15 เครื่องพร้อมๆ กัน
มีการ Live Streaming ในการสอน ช่วงบ่าย และหัวค่ำ
การใช้งานหลัก ต้องการความเสถียรของสัญญาณ ไม่หลุด
ดาวน์โหลดข้อมูลสัญญาณราคาจาก ตปท ตลอดเวลา 
ส่งสัญญาณ คำสั่งซื้อขาย ออกไป ตปท อัพโหลดเร็ว
ระดับความเร็ว 1G-2G DL / 500M UL ครับ

ขอคำแนะนำจากผู้ใช้ย่านนั้นครับ ว่าค่ายไหนดีครับ ...
และขอแต่ละค่ายนำเสนอ จุดแข็ง ของตนเองให้ทราบครับ ...

ขอบคุณทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่