แฟนเริ่มไม่สนใจทำไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
คือแฟนเราตอนแรกๆก็ปกติค่ะชวนคุยนู่นนี่ใส่ใจเราตลอด แต่พอมาหลังๆ2-3วันนี้เขาเปลี่ยนไปคือถามคำตอบคำแล้วก็ไม่ถามกลับ แล้วก็หายไปเลยอ่ะค่ะ เราเลยถามว่าเป็นไรป่าวเขาก็บอกว่าป่าวๆ
แต่ก็เหมือนเดิม เราทนไม่ไหวเลยบอกไปว่า เป็นอะไรก็บอกกันตรงๆได้ป่าวเราเหนื่อย เขาก็บอกว่าเเค่เบื่อไม่มีไรคุยเเล้วช่วงนี้ก็เครียดๆเรื่องบ้านอีกเเล้วอีกหลายๆอย่างอะทั้งติดเพื่อนให้กูได้อยู่คนเดี่ยวก่อนเถอะ
เราควรทำไงดีคะเลิกเลยดีไหมอ่ะนี่อึดอัดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่