กู้เพิ่มสินเชื่อ ธอส. รออนุมัติกี่วัน

สอบถามเพื่อนๆ ค่ะ

เรายื่นขอสินเชื่อ แบบกุ้เพิ่ม กับธนาคาร ธอส. ปกติแล้ว ใช้เวลาอนุมัติ ประมานกี่วันคะ
ยื่นเมื่อเดือน กุมภาพันธ์ จนวันนี้ก็ ประมาณ 4 สัปดาห์ แล้วค่ะ โทรเช็คลูกค้าสัมพันธ์ แจ้งว่า ได้มีการส่งเรื่อง
มาที่สำนักงานใหญ๋แล้ว พนักงานแจ้งให้สอบถามทางสาขาโดยตรง ก็บอกว่า รออนุมัติ โหลด GHB Buddy เพื่อติดตามสถานะสินเชื่อ
ข้อมมูลก็ไม่ขึ้น

เลยอยากทราบว่า โดยปกติแล้ว รออนุมัติสินเชื่อประมานกี่วันคะ เพราะตอนยื่นกู้ครั้งแรก รอประมาน 3 สัปดาห์ ยื่นครั้งนี้ รอบ 2  ปัจจุบันรอมา 4 สัปดาห์แล้ว 
ยังเงียบอยู่เลยค่ะ (เอกสารครบตั้งแต่เดือน กุมภาพันธ์ ที่เข้าไปยื่นแล้วค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่