เราจะรู้สึกต่อลัคนาต่างๆ อย่างไร

ขอถามเป็นความรู้ในการสร้างสัมพันธ์กับผู้คนในทางโหรศาสตร์นะคะ
กรณี ตัวเรา ลัคนาเมษ จะมีความรู้สึกอย่างไรต่อ คนที่เกิดในลัคนากันย์ / พิจิก และมีน คะ
จำเป็นต้องพิจารณาถึงลักษณะความสัมพันธ์ ว่าเป็นคนรัก/พ่อแม่/พี่น้อง/ญาติ/ เพื่อนฝูงกันหรือเปล่าคะ

อีกกรณีคือ หากเป็นคนรักกัน   ลัคนานาย A อยู่ปัตนินาง B กับลัคนานาย C อยู่สหัชชะนาง B แบบไหนจะได้เปรียบกว่าคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่