NFT ART ลงขายยังไง?

คือผมเป็นนักวาดมือใหม่ที่อยากจะลองขายภาพดูครับ ผมอยากจะทราบว่าNFT ART คืออะไรและสามารถลงขายได้ที่ไหนครับ แล้วผมต้องเตรียมอะไรบ้าง ต้องมีอายุเท่าไรถึงจะสามารถลงงานขายได้และมันต้องเเลกเปลี่ยนเงินตราอะไรแบบนี้หรือป่าวครับ แล้วคนที่จะเอางานไปใช้เอาไปใช้เชิงพาณิชย์ใช่ไหมครับ คือผ้มไม่ค่อยจะรู้เรื่องด้านนี้เท่าไร ขอบคุณสำหรับคำตอบกระทู้นะคับ😭🙏✨
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่