แนะนำมือถือ 5g ที่ผมดูในรีวิวหน่อย ว่าตัวไหนคุ้มสุดครับระหว่าง Realme 7 5g Oppo A74 5g Vivo y72 5g หรือ realme 8 5g

พอดี จขกท.ไปดูรีวิว มือถือ5g ขึ้นมา ดูคือ เน้น เน้นกล้อง จอสวยระดับนึง พื้นที่เยอะ อะไรแบบนี้ พอเล่นเกมได้บ้าง
Realme 7 5g
Oppo A74 5g
Vivo y72 5g
realme 8 5g
หรือยี่ห้ออะไรก็ได้ คิดว่าคุ้มสุด
อันใดคุ้มสุด งบไม่เกิน 8000บาท พอดีส่วนตัวใช้ Huawei y9 2019 นานแล้ว ครับ  🥺🥺🥺🥺 เทอมหน้าว่าจะ ดูแอปชอปปี้ ให้ทุกคนช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ เอาแบบไม่อวยน้าาาาา ขอประสบการณ์คนที่ซื้อไปแล้ว คอมเม้นท์กันเยอะๆนะค้าบบบ 🥺🥺🥺🥺 จะได้ประกอบการตัดสินใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่