จะไปเกาะล้าน ต้องเดินทางยังไงบ้างคะ

สวัสดีค่าา พอดีหนูไปจะเที่ยว ตจว. กับเพื่อนๆเองครั้งแรก เลยอยากจะมาสอบถามข้อมูลหน่อยค่ะ เพราะลองหาจากใน google แล้ว ก็ยังงงๆอยู่
หนูจะไปเกาะล้านค่ะ ว่าจะนั่งรถตู้จาก กทม ไป พัทยาก่อน จากที่ลองหาๆดู ว่าจะไปขึ้นที่ อนุสาวรีย์ แต่ก็ไม่มั่นใจว่าเค้ายังมีรถบริการมั้ย ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 
อมยิ้ม38
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่