ชุดชั้นใน ผู้ชาย japanese style

ขอความเห็นจากท่านชายและหญิง ทั้งหลายหน่อยครับ 

คิดเห็นอย่างไร กันบ้าง กับชุดชั้นใน แนวนี้ 

ยอมรับตามตรงว่า เห็นครั้งแรก  ผมฮากับความคิดแหวกแนว ของญี่ปุ่นจริงๆ   หัวเราะ จนเจ็บท้อง   แต่ถ้าเป็นของจีน ผมอาจจะคิดลำเอียงได้ว่า ไม่เข้าท่าเอาซะเลย อะไรแบบนี้ ตามประสา คนชอบเที่ยว ญี่ปุ่น  (แต่จีนผมก็ชอบเที่ยวนะ ไปมาหลายเมืองแล้วด้วย)    

ของเกาหลีใต้ มีแบบนี้ ไหมครับ  เห็นเค้ามีขายเครื่องสำอางค์ ของผู้ชายด้วย แล้วชุดชั้นในแนวนี้จะมีขายบ้างไหม 

คนไทย ในเกาหลีใต้ เคยเจอบ้างไหนครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับ ความคิดเห็นของทุกท่านนะครับ 

หมายเหตุ ลงกระทู้ แบบ เรื่องเบาๆ บ้าง ตอนนี้ข่าวสงคราม เยอะมาก จนน่าเบื่อครับ เพราะมันหดหู่ใจมากกว่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่