(ครอสเดรส) ใครมีรสนิยมแบบนี้บ้างครับ

ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ แบบว่า "แต่งหญิง แล้วมีอารมณ์ชนิดที่ต้องการมีความสัมพันธ์กับผู้ชาย (โดยคิดว่าตัวเองเป็นผู้หญิง) แต่เป็นชั่วคราวเฉพาะตอนมีอารมณ์เท่านั้น เสร็จแล้วก็กลับเป็นผู้ชายปกติ" แล้วก็ไม่ได้ชอบผู้ชายด้วยครับ ชอบผู้หญิงปกติ 

มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม อยากรู้ว่าจัดการตัวเองยังไงดี ชีวิตและเรื่องเพศจะเป็นไงต่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่