มีท่านใดเคยใช้ สตรีมเมอร์ ยี่ห้อ Arylic บ้างครับอยากขอคำแนะนำ เมื่อเทียบกับ blusound node เป็นงัยบ้างครับ

คือสนใจ เครื่องเล่นสตรีมมิ่ง ยี่ห้อ Arylic รุ่นS50pro เห็นราคาไม่แรงมาก และมีช่อง inputหลากหลาย ทั้งrca optic usb

จึงอยากสอบท่านที่เคยใช้คับว่า รุ่นนี้คุณภาพเป็นยังงัย การเล่นผ่าน wifi หรือต่อผ่าน สายแลน มีความเถียรขนาดไหน แอฟหลักสำหรับจัดการใช้งานยุ่งยากไหมครับ ให้น้ำเสียงประมาณไหน โดยเฉพาะภาค Dac คือ ตั้งใจนำมาต่อกับอินติเกรท ของ   NADคับ
จริงๆสนใจตัว bluesound Node ทแต่ราคาก็แพงกว่าเท่าตัวไปมากคับ และเป็นมือใหม่พึ่งหัดเริ่มเล่น การสตรีมเพลงผ่านผู้ให้บริการ อย่าง  spirtify Tidal Tunein Applemusic และเปิดฟังจากยูทูปครับ

บกวนขอคำแนะนำครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่