d.gray-manมีกี่เล่มแล้วค่ะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะเราพึ่งได้ดูอนิเมะไปแล้วเราชอบมากเลยอยากตามเก็บมังงะด้วยแต่ไม่รู้ว่าออกมากี่เล่มแล้ว แล้วจะหาซื้อเล่มแรกๆออนไลน์ได้ที่ไหนคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แปลไทยออกมา 26 เล่ม ญี่ปุ่นออกมา 27 เล่ม ยังไม่จบ ถ้าหามือ 1 ก็ติดต่อสำนักพิมพ์สยามอินเตอร์คอมมิคเลยครับ มือ 2 หาได้ตามกลุ่มซื้อขายมังงะในเฟส ถ้าอ่านแล้วคุณจะรู้ว่ามังงะสนุกกว่าเมะเยอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่