ลืมรหัส Gmail มีวิธีกู้คืนได้ไหมคะ

กระทู้คำถาม
ปัญหาคือ 1.ลืมรหัส Gmail
2.เบอร์ที่ใส่ไว้คือเบอร์เก่าไม่ได้ใช้ (ตอนมันให้ยืนยันเลข6ตัวมันก็ส่งไปที่เบอร์นี้เเต่ประเด็นเบอร์นี้คือใครใช้อยู่ไม่รู้ โทรไปหาเจ้าของเบอร์(dtac)นี้ปัจจุบันเขาก็คิดว่าเราเป็นมิจฉาชีพจะอธิบายเค้าก็ตัดสายใส่เราเเล้ว)
3.อีเมลสำรองใส่เป็นHotmail เเต่ตอนนี้มันเข้าไม่ได้เเล้ว
(มันขึ้นมาให้ยืนยันตัวตนเเค่นี้อะค่ะ มีวิธีอย่างอื่นไหมคะเมลชื่อสกุลจริงเราเลยเสียดายมาก)
ปล.Gmail นี้คือชื่อจริงนามสกุลจริงของเรา เเต่เราไม่ได้ใช้เลยลืมจริงๆ เเต่พอนึกขึ้นได้ก็สายไปเเล้วเพราะลืมเปลี่ยนเบอร์
ใครพอมีวิธีติดต่อเจ้าหน้าที่ ยืนยันตัวตน ให้กู้Gmail นี้ของเราได้ไหมคะ ทำทุกทางเเล้วไม่ได้เลยขอร้องค่ะช่วยด้วยทีนะคะ ใครมีทางเเนะนำให้ทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่