[Thirty-Nine] ชวนเล่นเกม เบื้องหลังการถ่ายทำ ก่อนจะกลับมาพบกันสัปดาห์หน้า

เว้นกันไปหนึ่งสัปดาห์กับซีรีส์ 39 เนื่องจากสถานีติดถ่ายทอดการเลือกตั้งภายในประเทศ แกงค์ศาลาคนเศร้า มาชวนกันเล่นเกมสนุกๆ ระหว่างรอกลับมาพบกับผู้ชมอีกครั้งค่ะ

เกมใบ้คำ 

ตอนต้นคลิป เยจินพูดเปิด แต่ปื๊ดแอบขำ เยจินหันไปบอก . .  อย่าหัวเราะสิคะ คุณยอนอูจิน . .  น่าเอ็นดูมาก ๕๕๕๕๕๕๕๕๕

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ภาพเบื้องหลังการถ่ายทำบางส่วนจากช่องที่ปล่อยออกมาค่ะ ใครน่ารัก ใครน่าเอ็นดู ใครน่าหยิก ไปชมกันค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่