สิทธิบัตรทองกับการคลอดลูกที่ รพ.ราชพิพัฒน์สาย 3

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้จะมาขอความรู้เพิ่มเติมนิดหน่อยค่ะ
 มีใครเคยคลอดลูกที่นี่บ้างค่ะโดยใช้สิทธิบัตรทองไม่ทราบว่าเราต้องเสียค่าอะไรเพิ่มเติมบ้างคะนอกจากคลอดฟรี แล้วนอนห้องพิเศษได้ไหมถ้าใช้สิทธิ ถ้านอนได้ต้องจ่ายเพิ่มเท่าไหร่ คืนเท่าไหร่คะ 
พอดีสนใจอยากจะคลอดที่นี่ค่ะ ใครเคยนอนที่นี่รบกวนขอความรู้เพิ่มเติมหน่อยค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่